Ungependa kujua zaidi?

Tumekusanya majibu ya maswali muhimu kuhusu oda, malipo, usafirishaji, App, kozi za mtandaoni na huduma za uchapishaji. Karibu kuwasiliana na anayehusika ukiwa na maswali zaidi.

Unaweza kuagiza Biblia na vitabu vya Kikristo kupitia huduma za Soma Biblia. Kwa oda, upatikanaji wa kitabu au usafirishaji, wasiliana na Sales Manager au Main Office.

Gharama ya usafirishaji hutegemea eneo lako, ukubwa wa oda na njia ya usafirishaji. Kwa kiasi sahihi, wasiliana na Sales Manager kabla ya kuthibitisha oda.

Ndiyo. Soma Biblia App ina huduma na maudhui ya bure, huku baadhi ya vitabu na maudhui yakipatikana kwa ununuzi.

Kwa msaada kuhusu App, unaweza kumtafuta Cathbert Msemo au Jeremiah Msuya.

Utapewa maelekezo sahihi ya malipo wakati wa kuthibitisha oda yako. Kwa masuala ya malipo, uthibitisho wa fedha au risiti, wasiliana na Finance Manager.

Soma Biblia ina maduka katika maeneo mbalimbali Tanzania na pia husambaza Biblia na vitabu kupitia huduma za usafirishaji na mobile bookshops. Kwa eneo lako, wasiliana na Sales Manager.

Ndiyo. Unaweza kuchagua kuchukua oda yako kwenye duka la Soma Biblia baada ya oda kuthibitishwa. Tunashauri uthibitishe kwanza upatikanaji wa kitabu.

Wasiliana na Sales Manager au Main Office ili kuthibitisha upatikanaji wa kitabu kabla ya kuagiza.

Unaweza kujiunga kupitia Soma Biblia App au tovuti ya Soma Biblia. Kozi hizi zimeandaliwa kwa ajili ya kujifunza mafundisho ya Kikristo kwa njia ya mtandao.

Kozi ni bure isipokuwa gharama ya kitabu kinachohitajika kwenye kozi. Pia kuna Mshauri wa Kozi wa kukusaidia wakati wa kujifunza.

Ikiwa wewe ni mwandishi na ungependa kitabu chako kichapishwe au kisambazwe na Soma Biblia, wasiliana na Idara ya Uchapishaji ili kufahamu utaratibu na mahitaji ya kuwasilisha kazi yako.

Kwa maswali ya jumla kuhusu Soma Biblia, huduma zetu au jambo ambalo hujui ni idara gani inayohusika, unaweza kuanza kwa Main Office.

Kwa suala linalohitaji uongozi wa juu, unaweza kumtafuta Soma Biblia Director.

Kwa masuala ya malipo, uthibitisho wa fedha, risiti au taarifa za kifedha, tafadhali wasiliana moja kwa moja na Finance Manager.

?

Hatujapata swali hilo

Jaribu kutumia maneno mengine kutafuta swali lako.

BADO UNA SWALI?

Wasiliana nasi.

Hujapata jibu unalotafuta? Wasiliana moja kwa moja na timu ya Soma Biblia.